കേന്ദ്ര കമ്മിറ്റി

2015 ഏപ്രില്‍ 14 മുതല്‍ 19 വരെ വിശാഖപട്ടണത്ത് നടന്ന ഇരുപത്തിയൊന്നാം പാര്‍ട്ടികോണ്‍ഗ്രസ് തെരെഞ്ഞെടുത്ത കേന്ദ്രകമ്മിറ്റി

1. പ്രകാശ് കാരാട്ട്
2. എസ്. രാമചന്ദ്രന്‍  പിള്ള
3. സീതാറാം യെച്ചൂരി
4. ബിമന്‍ ബസു
5. മണിക് സര്‍കാര്‍
6. പിണറായി വിജയന്‍
7. കെ. വരദരാജന്‍
8. ബി.വി രാഘവലു
9. ബൃന്ദാ കാരാട്ട്
10. കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണന്‍
11. എം.എ ബേബി
12. സൂര്യകാന്ത് മിശ്ര
13. എ.കെ പത്മനാഭന്‍
14. പട്ടൂരു രാമയ്യ
15. ടി വീരഭദ്രം
16. പി മധു
17. എം.എ ഗഫൂര്‍
18. എസ്. പുണ്യവതി
19. എസ് വീരയ്യ
20. ഉധാബ് ബര്‍മന്‍
21. ദെബെന്‍ ഭട്ടാചാര്യ
22. വിജോയ് കാന്ത് തക്കൂര്‍
23. അരുണ്‍ മേത്ത
24. മുഹമ്മദ് യൂസുഫ് തരിഗാമി
25. ഗോപി കാന്ത് ബക്ഷി
26. ജി.വി ശ്രീരാമ റെഡ്ഡി
27. പി.കെ ഗുരുദാസന്‍
28. പി. കരുണാകരന്‍
29. പി.കെ ശ്രീമതി
30. എം.സി ജോസഫൈന്‍
31. ഇ.പി ജയരാജന്‍
32. വൈക്കം  വിശ്വന്‍
33. ടി.എം  തോമസ് ഐസക്ക്
34. എ. വിജയരാഘവന്‍
35. കെ.കെ ശൈലജ
36. ബാദല്‍  സരോജ്
37. അശോക് ധവളെ
38. ആദം നരസയ്യ നാരായണന്‍
39. ചരണ്‍ സിങ്ങ് വിര്‍ദി
40. വാസു ദേവ്
41. അമ്രാ റാം
42. ടി.കെ രംഗരാജന്‍
43. യു. വാസുകി
44. ജി. രാമകൃഷ്ണന്‍
45. സൗന്ദര രാജന്‍
46. കെ. ബലകൃഷ്ണന്‍
47. പി. സമ്പത്ത്
48. അഘോര്‍ ദേവ് ബര്‍മ
49. ബിജന്‍ ധര്‍
50. ഖഗന്‍ ദാസ്
51. ബാദല്‍ ചൗധരി
52. ബജു ബന്‍ റിയാന്‍
53. രമാ ദാസ്
54. സുഭാഷിണി അലി
55. മുഹമ്മദ് സലീം
56. ശ്യാമള്‍ ചക്രവര്‍ത്തി
57. ബസു ദേബ് ആചര്യ
58. ഗൗതം ദേബ്
59. മദന്‍ ഘോഷ്
60. മൃദുല്‍ ദേ
61. ദീപക് ദാസ് ഗുപ്ത
62. രേഖ ഗോസ്വാമി
63. നൃപന്‍ ചൗധരി
64. ഹരി സിങ്ങ് കാങ്ങ്  
65. വി. ശ്രീനിവാസ റാവു
66. ഹന്നന്‍  മൊള്ള
67. നീലോല്‍പല്‍ ബസു
68. യോഗേന്ദ്ര ശര്‍മ്മ
69. ജെ.എസ് മജുംദാര്‍
70. കെ. ഹേമലത്
71. തപന്‍ സെന്‍
72. സുധാ സുന്ദര്‍രാമന്‍
73. രാജേന്ദ്ര ശര്‍മ്മ
74. പി.എം.എസ് ഗ്രെവാള്‍
75. എ.കെ ബാലന്‍
76. എളമരം കരീം
77. ശ്രീദീപ് ഭട്ടാചാര്യ  
78. രാമചന്ദ്ര ദോം
79. മിനാതി ഘോഷ്
80. അഞ്ചു കര്‍
81. ഗൗതം ദാസ്  
82. അവദേഷ് കുമാര്‍
83. അലികിഷോര്‍ പട്നായിക്
84. സീതാ രാമലു
85. സുരേന്ദര്‍ സിങ്ങ്
86. ഓംകാര്‍ ഷാദ്
87. വിജയ് മിശ്ര
88. എസ്. ഡെബ്രോയ്
89. ജഗ്മതി സംങ്ങ്വാന്‍
90. മഹേന്ദ്ര സിങ്ങ്
91. ഹിരാലാല്‍ യാദവ്

പ്രത്യേക ക്ഷണിതാക്കള്‍

1. വി. എസ് അച്യുതാനന്ദന്‍
2. മുഹമ്മദ് അമീന്‍
3. ബുധദേബ് ഭട്ടാചാര്യ
4. നിരുപം സെന്‍
5. മല്ലു സ്വരാജ്യം

സ്ഥിരം ക്ഷണിതാക്കള്‍

1. രജീന്ദര്‍ നേഗി
2. സഞ്ചയ് പരാട്ടെ  
3. മുരളീധരന്‍
4. അരുണ്‍ കുമാര്‍
5. വിജൂ കൃഷ്ണന്‍